Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang chủTrang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Dạ em có ý kiến!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Bonchen
3* cho thổ dân nè, viết hay đấy, thêm nữa nha
Bonchen

Dạ em có ý kiến! Empty
Bài gửiTiêu đề: Dạ em có ý kiến!   Dạ em có ý kiến! I_icon_minitimeSun Nov 08, 2009 8:05 pm

Mình đề nghị nên thêm mục Góc học tập với góc tiếng anh để các bạn chia sẻ bài vở và tài liệu học tập. Bạn nào đang có vấn đề gì trong học tập thì có thể vào "cầu cứu".
Có bạn nào ủng hộ mình hông, vote cho mình một phiếu nhen!

study study study study study study

Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep
o0[Bấm_Lỗ]0o
o0[Bấm_Lỗ]0o

Dạ em có ý kiến! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em có ý kiến!   Dạ em có ý kiến! I_icon_minitimeSun Nov 08, 2009 8:28 pm

Ý kiến cũng hay. Hôm bữa mới đi phiên dịch cho đoàn bác sỹ người Mỹ mà nói thiệt là xấu hổ cho dân 12 Anh dễ sợ, người ta nói 1 đường tui hiểu 1 nẻo, dịch sai tè le Mad Lớp mình là lớp Anh nên chắc chắn phải có chuyên mục đó rồi, với lại thêm 1 ý kiến nữa là nên có 1 mục về các công việc part-time, chia sẻ kinh nghiệm và ai bik part-time jobs nào thì hê lên cho mọi người biết với nhé!
CaoDung
Bạn đựơc 1* rùi, cố lên nha
CaoDung

Dạ em có ý kiến! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em có ý kiến!   Dạ em có ý kiến! I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 10:44 pm

oh oh mang tiếng học lớp Anh ghê. bjo hem còn nhớ tiếng Anh nữa rùi. lol! cần luyện công lại thui hihihi. pakon giúp đỡ nhen. 15 thanx pé Tân nè. connecting people... phải hem ta hehehe. Chụt chụt cả lớp. 01
http://ishopping.com.vn
o0[Bấm_Lỗ]0o
o0[Bấm_Lỗ]0o

Dạ em có ý kiến! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em có ý kiến!   Dạ em có ý kiến! I_icon_minitimeWed Nov 18, 2009 1:11 pm

Ô kìa, bữa nay Zũ Phu chịu zô forum òy á hả??? Tao nhớ mày wá à, lâu wá chưa bị mày quánh,hehe... Laughing . Trời ơi bây giờ quên hết trơn tiếng Anh rồi, đi đâu gặp người nước ngoài cũng hok dám mở miệng nói nữa, xấu hổ affraid elephant
o0[Bấm_Lỗ]0o
o0[Bấm_Lỗ]0o

Dạ em có ý kiến! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em có ý kiến!   Dạ em có ý kiến! I_icon_minitimeWed Nov 18, 2009 1:12 pm

mà bữa nay Zũ Phu kím đâu ra chiếc xe chuối nguyên nải zậy hả trời?? Bữa nào tao xuống SG mày lấy xe đó chở tao đi chơi nghen! đúng VIP luôn á! 13
CaoDung
CaoDung

Dạ em có ý kiến! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em có ý kiến!   Dạ em có ý kiến! I_icon_minitimeWed Nov 18, 2009 1:54 pm

ax ax bjo người ta hiền lành rui vũ phu j m? wanh bjo ah. hehehe xe t chay đi học đó. ngầu ko? m xuống SG đi t lấy xe chở m đi chơi 05 ngta theo dõi trang web từ khi nó còn thấy gê kìa. quan tâm bạn bè mà. add nick Y!M đê pakon.........
http://ishopping.com.vn
o0[Bấm_Lỗ]0o
o0[Bấm_Lỗ]0o

Dạ em có ý kiến! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em có ý kiến!   Dạ em có ý kiến! I_icon_minitimeWed Nov 18, 2009 2:38 pm

CaoDung đã viết:
ax ax bjo người ta hiền lành rui vũ phu j m? wanh bjo ah. hehehe xe t chay đi học đó. ngầu ko? m xuống SG đi t lấy xe chở m đi chơi 05 ngta theo dõi trang web từ khi nó còn thấy gê kìa. quan tâm bạn bè mà. add nick Y!M đê pakon.........

Hơ, mấy bạn thấy cái câu màu xanh với cái câu màu đỏ giống như là 2 đứa nó muốn zả zô mặt nhau cái bốp hok??bó tay luôn!
Mày theo dõi forum từ hồi còn thấy ghê mà bây giờ mới thấy cái mặt mày, vô đây siêng năng viết bài đi mày, với lại có hình thì post lên cho bạn bè coi với nghen! Mà nhờ tao góp ý với admin nên giờ forum mới đẹp zậy á, haha 03
Sponsored content

Dạ em có ý kiến! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dạ em có ý kiến!   Dạ em có ý kiến! I_icon_minitime

Dạ em có ý kiến!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» KIẾN THỨC VỀ NỤ HÔN